
 
 

 
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU 

 
 

 

 

 

 
 

 

Dar es Salaam 
29 Januari, 2025 
 
                                 TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya 
uteuzi wa viongozi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu 
Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, walioteuliwa ni kama ifuatavyo: 
 

(i) Jaji Mstaafu Beatrice Rhoda Mutungi ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Baraza la 
Rufani za Kodi (TRAT). Jaji Mstaafu Mutungi anachukua nafasi ya Jaji Mstaafu 
Gad John Mjemmas ambaye amemaliza muda wake;  

 
(ii) Dkt. Diwani Bakari Msemo ameteuliwa kuwa Mtendaji Mkuu wa Taasisi ya 

Saratani Ocean Road (ORCI). Dkt. Msemo ni Daktari Bingwa wa Magonjwa ya 
Saratani, anachukua nafasi ya Dkt. Julius David Mwaiselage ambaye atapangiwa 
majukumu mengine; na 

 
(iii) CPA. David Carol Nchimbi ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya 

Wakurugenzi ya Benki ya NMB Plc. CPA. Nchimbi anachukua nafasi ya Dkt. 
Edwin Mhede ambaye ni Naibu Katibu Mkuu, Wizara ya Mifugo na Uvuvi.   

 

 
Sharifa B. Nyanga 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
 
 
 
 
 


